HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEME
BARUA ZOTE ZIANDIKWE KWA MKURUGENZI WA

L_r‘;ﬂ NISPAA

13/08/2022

TANGAZO

1. Viwango vya tozo kwa ajill ya ushuru wa Vyo
wanaosindikiza abiria eneo la Stendl Mpya ya

mbo vya usafiri, rala
Nyamhongolo pamoja

na daladala zinazosafirisha raia ndani ya Manispaa yote ya Ilemela.
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KIASI KWA TOZO

NA AINA YA TOZO
1 | GARI YA ABIRIA 1-18 1,500/= KWA SIKU _
2 |GARI YA ABIRIA 1 - 42 3,000/= KWA SAFARI
3 | GARI YA ABIRIA 1 - 52 AU ZAIDI 5,000/= KWA SAFARI
4 | GARI BINAFSI 1,000/=KWA SIKU
5 | TAXI 1,000/=KWA SIKU
6 | BAJUAJI 500/= KWA SIKU
7 | PIKIPIKI 500 KWA SIKU

8 | WATU WANAQOSINDIKIZA ABIRIA 200/= KWA MTU MMOJA

9 ABIRI ANAYESAFIRI AKIWA NA TICKETI BURE

YAKE MKONONI.

10

USHURU WA VYOO

300/ =

TANGAZO LIMETOLEWA NA
MKURUGENZI Wa}.bfﬂ.N"IEPM YA ILEMELA
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https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k

