

# HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA



29/05/2023

## TANGAZO LA ZABUNI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela anawatangazia wananchi wenye sifa na wafanyabiashara wote, zabuni kwa ajili ya kuwapata wapangaji wa jengo la Hosteli vyumba 100 stendi ya mabasi na maegesho ya Malori - Nyamhongolo. Taasisi, Wananchi/ Kampuni/Kikundi/Ushirika na wafanyabiashara wote wenye sifa zinazohitajika mnakaribishwa kuleta maombi yenu.

NA	NAMBA YA ZABUNI	AINA YA ZABUNI.
<b>UPANGISHAJI WA VYUMBA 100 JENGO LA HOSTEL</b>		
1	LGA/159/2022/23/NC/08 - XIV	Upangishaji wa utoaji wa huduma ya malazi katika Jengo la Hostel, Kituo cha Mabasi na Maegesho ya Malori Nyamhongolo

### MAELEZO KWA WAOMBAJI:

#### VYUMBA 100 VYA HOSTEL

- Muombaji lazima awe na leseni hai ya kuendesha biashara ya Guest House au Hotel au Hostel.
- Muombaji aonyeshe utambulisho wa mlipakodi (TIN), usajili wa kampuni, kama amesajiliwa kwenye VAT basi aonyeshe usajili wa VAT, ambatanishe Tax Clearance, na Uhalali wa kisheria kusaini nyaraka (Power of Attorney inahusika kwa Kampuni tu).
- Muombaji ataweka samani (Furniture) zake mwenyewe, kwa Mwongozo wa Halmashauri

4. Dhamana kwa Muombaji ni dhamana ya zabuni kwa ahadi (Bid securing declaration).
  5. Maombi ya zabuni yatalipiwa Tshs 100,000.00 Fedha za maombi ya zabuni hazitarudishwa. Unapoleta maombi kumbuka kuweka stakabadhi uliyolipia ada ya uzabuni. Maombi yote yaambatishwe na picha mbili za passpoti size, za hivikaribuni.
  6. Maombi yote ya fungwe kwenye bahasha kwa lakiri na juu ya bahasha andika zabuni unayoomba. Maombi yote yatumwe kwa:-**KATIBU WA BODI YA ZABUNI, HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA, S.L.P 735 - MWANZA.**
  7. Mwombaji awasilishe zabuni halisi na nakala mbili, endapo maelezo ya halisi na nakala yatatofautiana maelezo yaliyopo kwenye nyaraka halisi ndio yatumika kwenye tathmini.
  8. Mwisho wakupokea maombi ni 13/06/2023 saa 6.00 mchana. Maombi yoyote yatakayoletwa baada ya saa 6.00 mchana hayatapokelewa na ufunguzi utafanyika siku hiyo hiyo muda mfupi baadaye katika ukumbi wa mikutano wa Halmashauri. Halmashauri hailazimiki kukubali au kukataa zabuni yoyote ambayo haikuzingatia sheria ya manunuzi ya umma Na 7 ya 2011 na kanuni zake GN 446 ya 2013 pamoja na marekebisho ya 2016.
  9. Dhamana kwa Muombaji ni dhamana ya zabuni kwa ahadi (Bid securing declaration).
  10. Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa na zabuni zitakazotumwa kwa njia ya kieletroniki hazitapokelewa.
- Imetolewa na

  
**MHANDISI MODEST A POLINARY**  
**MKURUGENZI WA MANISPAA**  
**HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA**

*(Circular stamp: HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA)*