



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA**



**TAARIFA KWA UMMA**  
**MTIHANI WA DARASA LA SABA MWAKA 2023**

Wanafunzi wa Darasa la saba nchini kote wanatarajia kuanza mtihani wa kumaliza elimu ya msingi Siku ya **Jumatano ya Tarehe 13 Septemba 2023** na kumalizika siku ya **Alhamisi ya Tarehe 14 Septemba 2023**.

Katika Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela jumla ya watahiniwa **11618** wa Darasa la Saba, wataungana na wenzao nchini kote kufanya mtihani huo wa kumaliza Elimu ya Msingi kwa mwaka **2023**.

Kati ya watahiniwa hao **wavulana ni 5503, na wasichana ni 6115** sawa na **mikondo 518** ikijumuisha shule **76** za serikali na shule **47** za binafsi.

Uongozi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela unawatakiwa kila la kheri watahiniwa wote wa Darasa la Saba 2023 katika mitihani yao ya kumaliza elimu ya msingi, na kuwaombea wafanye vyema na huku wakizingatia taratibu zote za mitihani.

**Violencea S. Mbakile**  
**Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini**  
**Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela**  
**11 Septemba 2023**

---

Mkurugenzi wa Manispaa ya Ilemela, S.L.P 735, Mwanza.  
Simu Na. +255(28) 2981196, Nukushi:+255(28) 2981196, BaruaPepe:md@ilemelamc.go.tz,  
Tovuti: www.ilemelamc.go.tz